Íslandsmót í sveitakeppni-undanúrslit


Spilastaður

Fjölbraut Ármúla

Skráning í sveitakeppni

Upplýsingar
Hafa samband

Skráningar í sveitakeppni

ATH. þessi listi þarf ekki að vera tæmandi yfir fjölda skráninga.

# Nafn sveitar Nafn 1 Nafn 2 Nafn 3 Nafn 4 Nafn 5 Nafn 6
1 Kjörís Frímann Stefánsson Tryggvi Ingason Reynir Helgason Björn Þorláks
2 Allsherjar Birgir Olafsson Skuli Sigurdsson Sími 776-7777 Sími 776-7777
3 Bridgefelag Breiðholts Mathias Imsland ólafur Steinason Valgarð Blöndal Ingi Agnarsson Ólafur Sigmarsson Sigurjón Harðarson
4 InfoCapital Matthías Gísli Þorvaldsson Bjarni Hólmar Einarsson Sigurbjörn Haraldsson Aðalsteinn Jörgensen Birkir Jón Jónsson
5 Málning Baldvin Valdimarsson Eiríkur Hjaltason Einar Jónsson Ragnar Hermannsson Steinar Jónsson Hrannar Erlingsson
6 Tick Cad ehf. Hlynur Garðarsson Jón Ingþórsson Ómar Olgeirsson Stefán Jóhannsson Guðjón Sigurjónsson Rúnar Einarsson
7 Kjörís Pétur Guðjónsson Björn Þorláksson Reynir Helgason Frímann Stefánsson Tryggvi Ingason
8 Doktorinn Örvar Snær Óskarsson Ómar Freyr Ómarsson Ari Konráðsson Egill Darri Brynjólfsson Þórarinn Ólafsson Sigurður Páll Steindórsson
9 Gervigreind Sigurður Jón Björgvinsson Sveinn Ingi Ragnarsson Kristinn Þórisson Viðar Ólason
10 Brauð & Co Ingvaldur Gústafsson Bernódus Kristinsson Eiður Már Júlíusson Júlíus Snorrason Magnús Sverrisson Halldór Þorvaldsson
11 Guðmundur Ólafsson Guðmundur Ólafsson Hallgrímur Rögnvaldsson Karl Alfreðsson Tryggvi Bjarnason
12 Borgfirðingar 1 tbd tbd tbd tbd
13 Borgfirðingar 2 tbd tbd tbd tbd
14 Grant Thornton Sveinn Rúnar Eiríksson Guðmundur Snorrason Magnús E. Magnússon Stefán Stefánsson Guðmundur Halldórsson Gunnar Björn Helgason
15 Vinir Gumma og félagar Guðmundur Baldursson Steinberg Ríkharðsson Anna Ívarsdóttir Guðrún Óskarsdóttir
16 Rangæingar Svanhildur Hall Brynjólfur Sigurður Helgi Þórður Gísli
17 ML sveitin Sigmundur Stefánsson Hallgrímur Hallgrímsson Guðmundur Birkir Þorkelsson Pétur Skarphéðinsson Baldur Kristjánsson
18 Tekt ehf. Anna Guðlaug Nielsen Helga Helena Sturlaugsdóttir Harpa Fold Ingólfsdóttir María Haraldsdóttir Bender Arngunnur Jónsdóttir Alda Guðnadóttir
19 Skjanni ehf Sævar Þorbjörnsson Karl Sigurhjartason . .
20 Lísa Guðný Guðjonsdottir Þorgerður Jónsdóttir Dagbjört Hannesdóttir Sóley Jakobsdóttir Sigurjon Björnsson Ólöf Ingvarsdóttir
21 Súperlagnir Símon Sveinsson Össur Friðgeirsson Valdimar Stefán Sævaldsson Vilhjálmur Andri Vilhjálmsson Sigurður Reynir Óttarsson Böðvar Þórisson
22 Sveit Jörundar Jörundur Þórðarson Friðjón Þórhallsson Hjálmar Pálsson Árni Már Unnar Atli Guðmundur Aldan
23 Áfram stelpur Sigrún Þorvarðsdóttir Brynja Dýrborgardóttir Soffía Daníelsdóttir Hrafnhildur Skúladóttir Áróra Jóhannsdóttir
24 SFG Gunnlaugur Karlsson Kjartan Ingvarsson Stefán Jónsson Hermann Friðriksson Sverrir Þórisson Ragnar Jónsson
25 Hótel Norðurljós Karl Karlsson Hlynur Angantýsson Gunnlaugur Sævarsson Vignir Hauksson

Sveitakeppni

föstudagur, 22. mars 2024
Byrjar
Umferð 1 18:00 36 spil
laugardagur, 23. mars 2024
Byrjar
Umferð 2 10:00 48 spil
sunnudagur, 24. mars 2024
Byrjar
Umferð 3 10:00 42 spil