Bikarkeppni 2022


  • 1. umferð   síðasti spiladagur er 11. júlí   
  • 2. umferð   síðasti spiladagur er 8. ágúst  
  • 3. umferð    síðasti spiladagur er 3.sept.
  • Undanúrslit og úrslit verða spiluð fyrripart sept. 

Spilastaður

Síðumúla 37, 3. hæð, 108 Reykjavík

Skráningar í sveitakeppni

ATH. þessi listi þarf ekki að vera tæmandi yfir fjölda skráninga.

# Nafn sveitar Nafn 1 Nafn 2 Nafn 3 Nafn 4 Nafn 5 Nafn 6
1 Bridgefélag Breiðholts Valgarð Már Jakobsson Ingi Agnarsson Björgvin Sigurðsson Guðjón Sigurjónsson Haraldur Þór Gunnlaugsson Rúnar Einarsson
2 InfoCapital Matthías Þorv Sverrir Árm Aðalsteinn Jörg Bjarni H Ein Sigurbj Har Jón Bald
3 Athenna Hrafnhildur Skuladottir Soffía Danielsdottir Sigrún þorsteinsdottir Ólöf Ingvarsdottir Þorgerður Jondottit Guðný Guðjonsfottir
4 J.E.Skjanni ehf. Sævar Þorbjörnsson Snorri Karlsson Karl Sigurhjartarson Júlíus Sigurjónsson
5 SFG TBD TBD TBD TBD
6 Formaðurinn Sigurjón Harðarson Ólafur Sigmarsson Ólafur Steinason Matthías Imsland
7 Borgfirðingar Ingimundur Jónsson Jón Eyjólfsson Anna Heiða Baldursdóttir Baldur Björnsson Logi Sigurðsson Heiðar Árni Baldursson
8 Tick Cad Hlynur Garðarsson Jón Ingþórsson Kjartan Ásmundsson Ómar Olgeirsson Stefán Jóhannsson
9 Kaktus Alda Guðnadóttir Arngunnur Jónsdóttir Dagbjört Hsnnesdóttir Svala Pálsdóttir
10 Grant Thornton Guðmundur Snorrason Sveinn Rúnar Eiríksson Hrannar Erlingsson Sverrir G. Kristinsson Stefán Stefánsson Magnús Eiður Magnússon
11 Frímann Stefánsson Frímann Stefánsson Reynir Helgason Kristinn Kristinsson Kristján Þorsteinsson
12 Hótel Norðurljós Hlynur Angantýsson Karl G. Karlsson Hermann Friðriksson Gunnlaugur Sævarsson Kristján Már Gunnarsson
13 Ólijó Ólafur Þór Jóhannsson Pétur Sigurðsson Hannes G,Sigurðsson Helgi Tómasson
14 Strandamenn Karl At Jón At
15 Laura Eðvarð Hallgrímsson Kristján B.Snorrason Magnús Sverrisson Halldór Þorvaldsson
16 Breytt & brallað Friðjón Þórhallsson Halldór Svanbergsson Gísli Steingrímsson Helgi Sigurðsson
17 Ríkisféhirðir Logi Sigurðsson Heiðar Árni Baldursson Eyjólfur Kristinn Örnólfsson Lárus Pétursson
18 Bridgesveit Kópavogs Ingvaldur Gústafsson NN NN NN
19 Sveinn Pálsson og félagar að Norðan Sveinn Pálsson Stefán Vilhjalmsson Gylfi Pálsson Páll Þórsson
20 Sigurður Vilhjálmsson Sigurður Vilhjálmsson Guðmundur G. Sveinsson Rúnar Magnússon Ragnar Magnússon
21 Quatro Logos Sveinn Ingi Ragnarsson Kemur seinna Sigurður Jón Björgvinsson Kemur seinna
22 Skákfjelagið Sigurður Páll Steindórsson Stefán Freyr Guðmundsson Þórarinn Ólafsson Hlöðver Tómasson Gústaf Steingrímsson Guðni Einarsson
23 Doktorinn Gunnar Bjorn Helgason Tbd Tbd Tbd

Sveitakeppni

föstudagur, 3. júní 2022
Umferð 1 19:00 40 spil